FOMU B3

No.

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAOMBI YA KUANDIKISHA TUKIO LA KIZAZI

(Sheria ya kuandikisha Vizazi na Vifo)
(sura 108)

MAELEZO MUHIMU:

1. Tafadhali jaza fomu hii nakala moja (1) kwa HERUFI KUBWA. Mwandikio usomeke vizuri. Fomu ijazwe
kwa kalamu ya wino mweusi au bluu.

2. Fomu ya uandikishaji wa tukio la kizazi ni kumbukumbu ya kisheria ya kuzaliwa kwa mtoto hivyo ni
muhimu kupata taarifa zote kwa ukamilifu kutokaskwa mzazi au mlezi au mtoa taarifa hizo.

3. Taarifa za vizazi vyote zanatakiwa kwa mujibu wa sheria znpelekwe kwa Msajili wa Vizazi na Vifo wa
Wilaya kila baada ya mwezi mmoja., ¢y [ }’ ‘l_:. r‘

4. Msajili Msaidizi atafanya ma 'jign'b baina ya mtoto anayeomlqé' chetn kwa mwenye miaka 18 na kuendelea
au mzazi/mlezi wa mwopbaj i kujiridhisha na ukweli wa taanfa-ill&otolewa kwenye fomu ya maombi.

5. Fomu hii |metayar|sh <Wa niamna ambayo fungu au swali ambalo Ilﬁahltajl kujibiwa kuna kisanduku cha

kujaza taarifa husika'au weka alama X2 panapohusnka . i-
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Ambatanisha viambatishi ;hlmu k\:/} aJ 1 ya bmsha tarche ya kuzaliwa na .mahall pa kuzaliwa mtoto.
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Kwa mwombaji ambaye hd‘wambatamsho vilivyo ’odheshwa hapo juu basi Afisa Mtendaji wa Kata wa eneo

alipozaliwa mtoto athibitishe kwa barua ukweli wa taarifa alizozitoa Pwomb’ij: huyo na usajili wa tukio hili la kizazi
lifanyike ndani ya Wilaya aliyozaliwa mwombaji '
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Nathibitisha kuwa kizazi kinachoombewa kuandikishwa kilitoka katika eneo langu.
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Saini na Muhuri
KWA MATUMIZI YA OFISI TU
IMEPITISHWA NA:
KIASI CHA KULIPA:

UMRI: ‘A’ - ndani ya siku tisini (90), ‘B’ - chini ya |

miaka 10, ‘C’ - zaidi ya miaka 10,




FOMU YA USAJILI WA VIZAZI

NAMBA YA USAJILI FOMLU: B3 |
TAFADHALI TOA MAELEZO YAFUATAYO B
A: TAARIFA ZA MTOTO |
NAMBA YA UTAMBULISHO: ]
JINA LA KWANZA: JINALAPILI: il
JINA LA MWISHO: JINA LINGINE: ]
JINSI: KIKE KIUME TAREHE YA KUZALIWA: |
AINAYAKIZAZI: [MmoOial |[MAPACHA ZAIDI YA WAWILI ]
MAHALI ALIPOZALIWA: KITUO CHA TIBA NYUMBANI MAHALI PENGINE| |
JINALA MAHALI ALIPOZALIWA MTOTO:
MKO ALIOZALIWA: WILAYA ALIYOZALIWA:
KATA ALIYOZALIWA: KIJJI/MTAA ALIOZALIWA:
MKOA WA MAKAZI: WILAYA YA MAKAZI:
KATA YA MAKAZI: KIJJI/MTAA WA MAKAZI:
NAMBA YA SIMU YA MKONONI:
B: TAARIFA ZA MAMA
NAMBA YA UTAMBULISHO:
JINA LA KWANZA: JINA LA PILI:
JINA LA MWISHO: JINA LINGINE:
MKOA WA MAKAZI: WILAYA YA MAKAZI:
KATA YA MAKAZI: KIJJI/MTAA WA MAKAZI:
NCHI ALIYOZALIWA: TAREHE YA KUZALIWA:
NAMBA YA SIMU YA MKONONI; KAZI YA MAMA:
C: TAARIFA ZA BABA
NAMBA YA UTAMBULISHO:
JINA LA KWANZA: JINA LA PILI:
JINA LA MWISHO: JINA LINGINE:
MKOA WA MAKAZI: WILAYA YA MAKAZI:
KATA YA MAKAZI: KIJJI/MTAA WA MAKAZI:
NCHI ALTYOZALIWA: TAREHE YA KUZALIWA:
NAMBA YA SIMU YA MKONONI: KAZI YA BABA:
D: TAMKO LA MTOA TAARIFA
ONYO: UNAKUMBUSHWA KWAMBA FUNGU 1A 29 (3) 1A SHERIA YA KUANDIKISHA VIZAZI NA VIFO LIMEWEKA ADHABU KWA MAKOSA YA KUTOA TAARIFA ZA UONGO
UHUSIANO | MAMA | | BABA | | MTUMISHI WA TIBA | [ MWINGINE YEYOTE
KAMA MTOA TAARIFA SI BABA AU MAMA: ‘
NAMBA YA UTAMBULISHO:
T 11 - e WA (ANWEANE) ceceennenenenninsnesneccseamannssnesssesnssnsesssomesns s s s
T SNl I =B werats AU UCe= =S (taja uhusiano na mtoto)
SIMU YA MKONONI: .......ooorvenmerenssesssressssssssssssnes BARUA PEPE: ..ottt
BRINT YA MTOA TAARIEAS .occuusiscsssississssssssisnss 7,100 |- SR, S
KIAPO: NATHIBITISHA KUWA MAELEZO NILIYOTOA HAPO JUU NI SAHIHI KWA KADIRI YA UFAHAMU WANGU NA NINAVYOAMINI
E: TAARIFA ZA MSAJILI
LT S e Msajili wa Vizazi
BIRIIVIEO (W) . .coscmcoimsicsussssssssanpmsonsssaspeansasssansasboihonsbhssmsanaimmia piassbasasiiigosissunse Nimepokea maelezo ya mwombayji chini va
Kiapo kwa mamlaka niliyopewa chini ya kifungu cha 20 (2) sura ya 108-leo hii
BIRENT VA MSATILL ...ccvovssusssmmsusmmssinmsmsssssssssasiosisssssisisiontiis TAREHEYAUSAJILL: ...~~~




