

RITA SACCOS

FORM YA MAOMBI YA UANACHAMA (Form hii ijazwe kwa herufi kubwa)

**BANDIKA
PICHA YAKO
HAPA.**

Kumbuka:

Fomu hii ya maombi ya uanachama inajazwa kwa mujibu wa sheria za vyama vya ushirika na masharti ya RITA SACCOS.

i). Utambulisho

Jina la mwombaji: Jina la kwanza:
Jina la kati: Jina la Ukoo:

Tarehe ya kuzaliwa (DD/MM/YYYY) Jinsia: Kiume Kike

ii) Taarifa za Kikazi

Mwajiri
Kituo cha kazi
Cheo
Namba ya kitambulisho cha kazi
Cheki Namba:

Anuani :

Sanduku la Posta Mji/Wilaya
Email Simu:

iii) Anuani ya Makazi:

Mkoa Wilaya
Kata Mtaa:
Sehemu/Mtu/Kitu Maalufu:

iv) Ndugu Wa karibu/ Mrithi: (Next of Kin)

Jina kamili : Tarehe ya kuzaliwa
Uhusiano Namba ya simu
Anuani Mji/wilaya
Email

Tarehe

Sahihi ya Mwombaji

KWA MATUMIZI YA OFISI TU:

Tarehe ya kukubaliwa/Kukataliwa kuwa mwanachama

Namba ya Uanachama.....

Sahihi ya Mwenyekiti Tarehe

Kama amekataliwa, Sababu ya kukataliwa :

.....

.....

.....

.....

.....

