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TANGAZO LA KUSITISHWA KWA MNADA WA 
UUZAJI WA MALI CHAKAVU (MAGARI NA 

VIFAA MBALIMBALI VYA OFISI)

Umma unataarifiwa kuwa Wakala wa Usajili, Ufilisi na Udhamini 
(RITA) umesitisha Mnada wa hadhara wa uuzaji wa Magari chakavu 
na Vifaa mbalimbali vya ofisi.

Mnada huo uliokuwa ufanyike katika eneo la wazi lililopo mkaba-
la na Chuo cha Uhazili cha Serikali Magogoni siku ya Ijumaa tare-
he 19.03.2021 na Jumamosi 20.03.2021 kuanzia saa mbili asubuhi. 
Kutokana na sababu zisizoweza kuzuilika, Mnada umesitishwa hadi 
itavyoamliwa tena
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